LỚP 34K06.1 ĐẠI HỌC KINH TẾ ĐÀ NẴNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

LỚP 34K06.1 ĐẠI HỌC KINH TẾ ĐÀ NẴNG

Chia sẻ tài liệu, giáo trình, phần mềm

Trang ChínhTrang Chính  Facebook  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Email  Đăng NhậpĐăng Nhập  Upload  Tài liệu kinh tế  Down load Sách nói  

Share

Phần mềm quản lý quán cafe nhà hàng miễn phí

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
share4u
đại tướng
đại tướng
share4u

Nam
Số fan hâm mộ : 1227
Join : 03/12/2011

Phần mềm quản lý quán cafe nhà hàng miễn phí Empty
Bài gửiTiêu đề: Phần mềm quản lý quán cafe nhà hàng miễn phí    Phần mềm quản lý quán cafe nhà hàng miễn phí Icon_minitimeSun Jul 29, 2012 2:03 pm

Phần mềm Sanctity Cafe do nhóm phát triển đã hoàn tất bản Desktop + Android
Mình củng đã build 1 bản là Sanctity Cafe Lite với chức năng rất rất hạn chế, chạy dữ liệu online trên internet
Server hơi yếu (do server miễn phí), trong tương lai gần, tụi mình sẻ xây dựng server.
Phiên bản này miễn phí hoàn toàn gồm có Desktop + Android.

Hiện tại nếu các bạn download bản trên link mình để thì chỉ truy xuất được 1 database do mình tạo ra.
Có bạn vào website: http://sanctitygroup.com để đăng ký trực tiếp trên trang chủ.
Khi các bạn đăng ký, trong vòng 1 ngày, mình sẻ tạo ra server cùng service cho các bạn, đồng thời mình củng send link phần mềm tương ứng cho các bạn. Lưu ý là cả bản Desktop + Android đều không có config, nghĩa là với 1 server, mình sẻ build 1 bản phần mềm tương ứng.
Nếu sử dụng ok, các bạn muốn mua lisence thì dữ liệu trên web, mình có thể backup cho các bạn để dùng lại tại máy ở local

Tốc độ mình có test thì chỉ chấp nhận được. Nhưng mình củng có test tốc độ ở local thi trơn tru
Trong phần mềm, các bạn đều đăng nhập = account mặc định, không cần phải nhập account

Các bạn có ý kiến về phần mềm, xin để lại tin nhắn ở diễn đàn

Link download bản dùng chung:
https://dl.dropbox.com/u/63155253/SanctityCafeLite.rar

Các bạn extract ra, không cần cài đặt. Bên trong thư mục có file apk. Các bạn chép lên điện thoại android là sài được
Android 2.3 trở lên nhé
Giải pháp này mình đảm bảo chỉ có mình mới làm được . Hiện tại chỉ có giải pháp android cho nhân viên
Nếu có request giải pháp cho chủ quán (tại vì một chủ thường có nhiều quán, 2 hay 3 nhà hàng, quán cafe), hoặc trong tương lai gần, nhất định mình sẻ phát triển một version như vậy cho quản lý. Chỉ ứng dụng để xem báo cáo v.v...

Các bạn nên đăng ký để mình tạo server, khỏi đụng chạm dữ liệu. Tất nhiên phần mềm thiết kế có tránh va chạm dữ liệu
Nhưng request vào 1 server thì không tốt
Các bạn vào thẳng trang chủ đăng ký nhé. Địa chỉ trang chủ mình có ghi phía trên

Một số hình ảnh mình xin post cho android:
 Phần mềm quản lý quán cafe nhà hàng miễn phí 1
 Phần mềm quản lý quán cafe nhà hàng miễn phí 2
 Phần mềm quản lý quán cafe nhà hàng miễn phí 3

Phần mềm quản lý quán cafe nhà hàng miễn phí

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Phần mềm quản lý quán net Handycafe & Easy cafe
» Tiểu luận: Phần mềm quản trị ngân hàng tốc độ cao T24
» Download slide quản trị ngân hàng