LỚP 34K06.1 ĐẠI HỌC KINH TẾ ĐÀ NẴNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

LỚP 34K06.1 ĐẠI HỌC KINH TẾ ĐÀ NẴNG

Chia sẻ tài liệu, giáo trình, phần mềm

Trang ChínhTrang Chính  Facebook  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Email  Đăng NhậpĐăng Nhập  Upload  Tài liệu kinh tế  Down load Sách nói  

Share

Đi chơi 30.4!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
bapxanh
đại tướng
đại tướng
bapxanh

Nữ
Số fan hâm mộ : 1067
Birthday : 08/11/1990
Join : 15/06/2009
Humor : sps!

Đi chơi 30.4!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Đi chơi 30.4!!!!   Đi chơi 30.4!!!! Icon_minitimeTue Apr 27, 2010 12:04 pm

chắc pà kon cũng biết kế hoạch đi chơi 30.4 của lớp mình rùi nhỉ? khi sáng lớp trưởng đã nhắn tin tới các nhóm trưởng hết rùi, hì. Smile
Bapxanh nói lại cho chi tiết hơn nè, hì!

thời gian: 16h thứ 6 tuần ni - 30/04
địa điểm: biển ... (ko bik tên, biển nào gần đây nhất í, hehe!)
lệ phí Smile 20k/người
- nộp trước ngày đi chơi để sáng đó Bí thư Mai đi mua đồ nha!

để tăng thêm sự đoàn kết + tăng sức khỏe, pà kon nhà gần có thể đi bộ tới trường, tập trung rùi ta cùng nhau đi bộ ra biển, pà kon nào nhà xa nếu thick đi bộ cùng thì có thể gửi xe ở ktx hoặc đi xe ra biển trước cũng được! hì

dịp đi lần này mắc ngay ngày lễ, các bạn nhà gần thì về quê hết, còn lại những bạn ở xa với Đà Nẵng Very Happy nên chắc số lượng sẽ ko được nhiều!

Vì vậy, mình nghĩ pà kon (ko về quê) nên đi hết, sẽ rất vui đó, chơi bình - dân nhưng chất lượng sẽ hơn những lần đi chơi xa hồi trước Very Happy ko được về nhà cùng gia đình thì đã có gia đình 34k06.1 chúng ta rùi! Razz Very Happy What a Face hehe! Với lại cũng sắp thi rùi, đi chơi relaxed, lên dây cót cho kì thi sắp tới! Cái này cũng ko tốn thơi gian nhiều đâu!
Basketball

a, đi chơi biển, pà kon tự biết lo trang phục + phụ kiện linh tinh hén! đồ càng dân - dã càng okie! hehe

hi vọng pà kon ủng hộ, hi vọng lớp mình sẽ có buổi đi chơi very zui zẻ! hehehe
http://vn.myblog.yahoo.com/bap-iu
admin
Bang chủ cái bang
Bang chủ cái bang
admin

Nam
Số fan hâm mộ : 1841
Birthday : 05/05/1989
Join : 05/06/2009
Humor : tu tin nao`

Đi chơi 30.4!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đi chơi 30.4!!!!   Đi chơi 30.4!!!! Icon_minitimeTue Apr 27, 2010 2:14 pm

hay quá. 30/4 nj mình ko về quê, bọn bạn cùng phòng nó về gần hết tưởng phải ở ktx 1 mình chứ... biển thì tui cũng đi thường xuyên nhưng đi đông người zui hơn. okkkk
http://34k061.com
toctien
tân binh
tân binh

Nữ
Số fan hâm mộ : 35
Birthday : 23/04/1990
Join : 08/04/2010

Đi chơi 30.4!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đi chơi 30.4!!!!   Đi chơi 30.4!!!! Icon_minitimeWed Apr 28, 2010 7:59 am

đi thui... có người rủ đi chơi nhưng lần này quyết đi với lớp. ok
Sponsored content

Đi chơi 30.4!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đi chơi 30.4!!!!   Đi chơi 30.4!!!! Icon_minitime

Đi chơi 30.4!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Lấy ý kiến đi chơi
» Đi chơi Thủy Vân Sơn ^0^!
» Chơi trò này vui lắm pà kon ơi.???