LỚP 34K06.1 ĐẠI HỌC KINH TẾ ĐÀ NẴNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

LỚP 34K06.1 ĐẠI HỌC KINH TẾ ĐÀ NẴNG

Chia sẻ tài liệu, giáo trình, phần mềm

Trang ChínhTrang Chính  Facebook  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Email  Đăng NhậpĐăng Nhập  Upload  Tài liệu kinh tế  Down load Sách nói  

Share

AI THÈM CHỨ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
nghi_han_thoi_khong_de
tân binh
tân binh
nghi_han_thoi_khong_de

Nam
Số fan hâm mộ : 14
Join : 26/11/2009

AI THÈM CHỨ Empty
Bài gửiTiêu đề: AI THÈM CHỨ   AI THÈM CHỨ Icon_minitimeThu Nov 26, 2009 8:20 pm

Ai mà thèm làm rể lớp này chứ
con gái thì vừa xấu vừa điêu vừa điệu.mà lại còn kiêu nữa chứ.Đúng là xấu hết chổ nói: Không từ nào tả hết.
Evil or Very Mad Twisted Evil pig Very Happy Smile Sad :=P~: Cool Laughing Mad Exclamation Wink cat rendeer rendeer rendeer farao farao
admin
Bang chủ cái bang
Bang chủ cái bang
admin

Nam
Số fan hâm mộ : 1841
Birthday : 05/05/1989
Join : 05/06/2009
Humor : tu tin nao`

AI THÈM CHỨ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: AI THÈM CHỨ   AI THÈM CHỨ Icon_minitimeThu Nov 26, 2009 10:26 pm

bạn nhĩ sẽ có bao nhiêu người đồng tình với ý kiến này của bạn chứ?
http://34k061.com
xiaki!!
tân binh
tân binh

Nữ
Số fan hâm mộ : 3
Join : 30/11/2009

AI THÈM CHỨ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: AI THÈM CHỨ   AI THÈM CHỨ Icon_minitimeMon Nov 30, 2009 8:51 pm

trời ơi nói vậy là thần dân của lớp mình không có cơ hội rùi phải không $!!ui đau buồn quá!hehe...
xiaki!!
tân binh
tân binh

Nữ
Số fan hâm mộ : 3
Join : 30/11/2009

AI THÈM CHỨ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: AI THÈM CHỨ   AI THÈM CHỨ Icon_minitimeMon Nov 30, 2009 8:52 pm

à.nghe nói khoa mình chuẩn bị có áo đồng phục đó!Có ai chưa bít chuyện này không!!@
bapxanh
đại tướng
đại tướng
bapxanh

Nữ
Số fan hâm mộ : 1067
Birthday : 08/11/1990
Join : 15/06/2009
Humor : sps!

AI THÈM CHỨ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: AI THÈM CHỨ   AI THÈM CHỨ Icon_minitimeTue Dec 01, 2009 11:10 am

xiaki!! đã viết:
trời ơi nói vậy là thần dân của lớp mình không có cơ hội rùi phải không $!!ui đau buồn quá!hehe...

hic, tức là sao? xiaki nói khó hiểu ghê! ko biết đang nói về bài viết của nghi_han_thoi_khong_the hay nói bài viết bapxanh nữa! Smile đau buồn còn cười nữa chứ! hehe farao
áo đồng phục khoa à? có nghe nói rùi, áo sọc màu xanh dương, quần có thể là quần tây hoặc kaki, ko ép buộc quần tây, c.gái thì có thể là váy Very Happy à, thêm cái nữa là ko may vest, tại vest thì lớn quá, may ko như ri vừa xì-tin vừa ít tốn money, hi. mà chỉ nghe nói thui, ko biết có làm ko, tại hồi năm 1 cũng có đề cập đó, mà cuối cùng có làm được đâu! hi
mà áo sọc màu xanh dương có vẻ ko okie lắm, t nghĩ áo nền trắng, sọc sọc dọc cách nhau, trong mỗi sọc sọc dọc đó có 3 sọc: 2 cái đường nhỏ bên ngoài màu xanh dương, cái đường chính giữa lớn màu xanh dương viền đen, như thế cho bớt khô hơn, nhìn đơn giản mà c.trai lẫn c.gái mặc vô đều thấy rất sang! hehe sunny
http://vn.myblog.yahoo.com/bap-iu
bicbic222623
đại tướng
đại tướng
bicbic222623

Nữ
Số fan hâm mộ : 499
Join : 10/06/2009

AI THÈM CHỨ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: AI THÈM CHỨ   AI THÈM CHỨ Icon_minitimeTue Dec 01, 2009 11:15 pm

1 kẻ vô gia cư, vô thừa nhận, thiếu dây thần kinh để biết được 2 chữ "văn hoá"

xiaki & bapxanh bị "lạc chủ đề"

:herher: :herher:
http://thbic23.spaces.live.com/
mtha
thượng tướng
thượng tướng

Số fan hâm mộ : 183
Join : 26/06/2009

AI THÈM CHỨ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: AI THÈM CHỨ   AI THÈM CHỨ Icon_minitimeThu Dec 03, 2009 10:48 am

lau roi ko vao forum cua lop,hom nay vo thi gap ngay bai cua dua khung.haizzz...
nghi_han_thoi_khong_de
tân binh
tân binh
nghi_han_thoi_khong_de

Nam
Số fan hâm mộ : 14
Join : 26/11/2009

AI THÈM CHỨ Empty
Bài gửiTiêu đề: van hoa uh.hay tu xem lai minh di   AI THÈM CHỨ Icon_minitimeSun Dec 06, 2009 12:51 am

CHAO CAC BAN TAP THE 34K06.1
SAU MOT THOI GIAN VANG BONG TOI TRO LAI DE GIAI DAP NHUNG UAN KHUC CHUA DUOC THAO GO.TRUOC TIEN TOI XIN NOI:CAC BAN LA NHUNG SINH VIEN DAI HOC MA LA SINH VIEN CUA TRUONG KHA DANH TIENG NUA CHU.CAC BAN DUOC CHA ME CHO AN HOC DANG HOANG THE MA CAC BAN DA CO NHUNG GI NAO.NGOAI MIENG THI LUON BI BO "VAN HOA"VAN HOA UH.LICH SU UH
CAC BAN DANG NOI AI DO VAY.LIEU CAC BAN DA DU TU CACH DAY BAO TOI CHUA MA CU LUON MIENG NHAC DEN HAI CHU VAN HOA VOI TOI.TRONG KHI CAC BAN XEM LAI MINH DI:AN NOI NHU VAY UH.CO PHAI LA GIONG NHUNG KE VO HOC KHONG,TOI NGHI CAC BAN TRONG GIONG LU CHO BUA HON DO.VI MOT SO THANH VIEN NHU CAC BAN MA NGUOI TA SE NGHI VE TAP THE 34K06.1 NHU THE NAO.TINH TINH TOI THANG THAN NE CA BAN THONG CAM NHE.Van hoa va vo van hoa cac ban dung co lon nhe.
bapxanh
đại tướng
đại tướng
bapxanh

Nữ
Số fan hâm mộ : 1067
Birthday : 08/11/1990
Join : 15/06/2009
Humor : sps!

AI THÈM CHỨ Empty
Bài gửiTiêu đề: haiz, có nhầm ko zậy??? hic   AI THÈM CHỨ Icon_minitimeSun Dec 06, 2009 1:17 am

nghi_han_thoi_khong_de đã viết:
CHAO CAC BAN TAP THE 34K06.1
SAU MOT THOI GIAN VANG BONG TOI TRO LAI DE GIAI DAP NHUNG UAN KHUC CHUA DUOC THAO GO.TRUOC TIEN TOI XIN NOI:CAC BAN LA NHUNG SINH VIEN DAI HOC MA LA SINH VIEN CUA TRUONG KHA DANH TIENG NUA CHU.CAC BAN DUOC CHA ME CHO AN HOC DANG HOANG THE MA CAC BAN DA CO NHUNG GI NAO.NGOAI MIENG THI LUON BI BO "VAN HOA"VAN HOA UH.LICH SU UH
CAC BAN DANG NOI AI DO VAY.LIEU CAC BAN DA DU TU CACH DAY BAO TOI CHUA MA CU LUON MIENG NHAC DEN HAI CHU VAN HOA VOI TOI.TRONG KHI CAC BAN XEM LAI MINH DI:AN NOI NHU VAY UH.CO PHAI LA GIONG NHUNG KE VO HOC KHONG,TOI NGHI CAC BAN TRONG GIONG LU CHO BUA HON DO.VI MOT SO THANH VIEN NHU CAC BAN MA NGUOI TA SE NGHI VE TAP THE 34K06.1 NHU THE NAO.TINH TINH TOI THANG THAN NE CA BAN THONG CAM NHE.Van hoa va vo van hoa cac ban dung co lon nhe.

nghi_han_thoi_khong_the!
bạn kêu giải đáp những uẩn khúc chưa được tháo gỡ là đây à? là phê phán lại lớp tui à? hic, có nhầm ko zậy!
bạn nói "chúng ta là những sv đại học ... mà lại ăn nói lung tung..." còn bạn thì sao? tự dưng ở đâu nhảy vô bàn tán, chê bai lớp họ... tui nghĩ câu bạn nói dành cho bạn đúng hơn đó! bounce Suspect
haiz, y như vừa đánh trống vừa la làng zậy! (ko biết trong đầu bạn nghĩ gì nữa lun, pó tay!)
tụi tui rất hoan nghênh bạn bè ở các lớp khác đến với forum này, nhưng nếu đến và mang theo những lời lẽ của bạn như trên thì... Suspect thà ko có còn hơn! bạn hiểu chứ!!!
đặt trường hợp bạn là chúng tôi, tự dưng có ng khác nhảy vô forum phá bậy bạ thử đi, bạn sẽ làm gì? tui nghĩ chắc sẽ phản ứng còn ghê hơn nữa đó chứ (haiz, nhìn mấy dòng bạn viết về c.gái lớp tui đủ biết!)
t nói như ri ko phải thanh minh cho hành động của tụi t gì cả, làm như vậy là theo lẽ tự nhiên (hợp ý trời, ý người thoai, kk!), bạn muốn nghĩ sao tùy!
t tin nếu bạn kể chuyện này cho ng khác nghe, kêu họ vô forum xem bằng chứng, thì ng đầu tiên bị argue là bạn chứ chẳng phải ai khác!
vậy thui!
dù sao vẫn hi vọng những dòng mở đầu topic này của bạn chỉ là 1 cách gây ấn tượng Very Happy hì.
và dù sao thì 34k6.1 vẫn ko muốn để lại hình ảnh gì xấu trong lòng ng khác! hehe Very Happy
9day!
http://vn.myblog.yahoo.com/bap-iu
mtha
thượng tướng
thượng tướng

Số fan hâm mộ : 183
Join : 26/06/2009

AI THÈM CHỨ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: AI THÈM CHỨ   AI THÈM CHỨ Icon_minitimeSun Dec 06, 2009 4:29 pm

van hoa va vo van hoa toi ko hieu dc dinh nghia cua ban ve 2 tu nay.nhung neu ban tu hao la ban la nguoi co van hoa hon chung toi thi bai viet dau tien cua ban o topic nay ban hay doc lai ky lai va chi ra cho toi xem ban co van hoa o cho nao?them vao do noi dung cua ban viet ban co chung cu j de thuyet phuc nguoi khac ko?ban hay thu nghi lai xem vi sao 2topic cua ban -"nguoi co van hoa hon chung toi o day"lai bi phan ung gay gat nhu vay?chang le chi co 1 ly do "TINH TINH TOI THANG THAN NE CA BAN THONG CAM NHE"(trich nguyen van).neu ban la thanh vien lop chung toi thi ban thu chi ra ban se giai quyet truong hop nay nhu the nao cho ra la nguoi co van hoa.va neu ko thik lop toi thi ban co the dung vo forum nay de hoat dong,viec j phai noi xien noi xo cho mat cong lai ton tien dien,tien internet do la con chua ke ton thoi gian.haiz...
bicbic222623
đại tướng
đại tướng
bicbic222623

Nữ

AI THÈM CHỨ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: AI THÈM CHỨ   AI THÈM CHỨ Icon_minitimeMon Dec 07, 2009 10:23 am

Bạn tự cho mình là người thành thật á, tui nghĩ bạn hơi bị chai mặt, thiếu tự trọng :giangho: .
Bài thứ nhất bạn viết đã đủ mọi người thấy bị xúc pham phải lên án chỉ trích, một câu bất nhã là vết đinh trên hàng rào gỗ, vây mà bạn cũng đủ “sĩ diện “để tiếp tục chế nhạo dạy khôn người khác.
Bạn bảo nói thật à, tui cũng nói lun, bạn chưa cần viết mấy câu xấc xược ở đầu thì nhìn cái avatar của bạn tui cũng biết cái “gu thẫm mĩ” của bạn, đánh giá được con người của bạn ra sao rùi, bạn càng nói chỉ càng tự phach áo cho người khác xem lưng _ thấy cái rỗng tếch về phép lịch sự tối thiếu của con người có học trong đầu óc của bạn
Bạn bảo con gái lớp tui “Đúng là xấu hết chổ nói: Không từ nào tả hết.” chứng tỏ bạn biết về lớp tui ,bạn cũng là sinh viên của trường ĐHKT, (thế mà tui đọc cứ nghĩ như bạn ko phải là một người sinh viên cơ đấy), đã vào đại hoc thì chắc chắn bạn có kiến thức nhất định, chắc ko đến nỗi thiếu dây thần kinh như tui nói ở trên. Ko muốn xúc pham gia đình bạn nên tui đã ko cho là cha mẹ bạn đã ko dạy bạn thế nào là lich sự, vậy tui kết luận chắc là bạn bị mất căn bản môn đạo đức hồi cấp 1, và giáo dục công dân cấp 2 rồi .
Một kẻ khách không mời như bạn nói trong đây chỉ làm vấy bẩn forum lớp tui.
Mong không bắt gặp bài của bạn tiếp tục post trong đây nữa.
admin
Bang chủ cái bang
Bang chủ cái bang
admin

Nam
Số fan hâm mộ : 1841
Birthday : 05/05/1989
Join : 05/06/2009
Humor : tu tin nao`

AI THÈM CHỨ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: AI THÈM CHỨ   AI THÈM CHỨ Icon_minitimeWed Dec 09, 2009 11:30 am

mấy bà này mệt thiệt. dư sức ngồi mà tranh luận
http://34k061.com
bicbic222623
đại tướng
đại tướng
bicbic222623

Nữ

AI THÈM CHỨ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: AI THÈM CHỨ   AI THÈM CHỨ Icon_minitimeWed Dec 09, 2009 12:11 pm

tại thấy quá bức xúc phải nói cho cái con người ngạo mạn kia thông đầu óc thui.
Mà bác admin khoá lun cái topic ni lun đi. Vào 4rum thấy cái này chướng con mắt AI THÈM CHỨ 175492
Sponsored content

AI THÈM CHỨ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: AI THÈM CHỨ   AI THÈM CHỨ Icon_minitime

AI THÈM CHỨ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang